• facebook
  • nasaba
  • twitter
  • youtube
Bincika

Ba da shawarar ƙaramin tukwici don kwantar da hankali a lokacin rani

Mai sanyaya wuyan kayan haɗi ne mai amfani da aka tsara don samar da sauƙi mai sanyaya nan take, musamman a lokacin zafi ko lokacin motsa jiki. Yawanci an yi shi daga sassauƙa, kayan numfashi-sau da yawa suna haɗa yadudduka masu ɗaukar hankali ko abubuwan da ke cike da gel-yana aiki ta hanyar haɓaka ƙawancen ruwa ko canjin lokaci don rage zafin jiki a wuyansa.

Don amfani, yawancin samfura suna jiƙa a cikin ruwa na ɗan gajeren lokaci; sai ruwan ya kwashe a hankali, yana janye zafi daga jiki kuma yana haifar da sanyi. Wasu nau'ikan suna amfani da gels masu sanyaya waɗanda za'a iya sanyaya su kafin amfani, suna kiyaye ƙarancin zafin jiki na tsawon lokaci.

M da sauƙin sawa, masu sanyaya wuyan wuyansa suna shahara tsakanin masu sha'awar waje, 'yan wasa, ma'aikata a cikin yanayin zafi, ko duk wanda ke neman hanyar ɗaukar hoto don doke zafi ba tare da dogaro da wutar lantarki ba. Suna ba da mafita mai sauƙi, sake amfani da su don kasancewa cikin kwanciyar hankali a cikin yanayin dumi.


Lokacin aikawa: Yuli-24-2025