Za'a iya sake amfani da su nan take Aljihu Warmers/Bunkin Zafi Mai Dannawa ɗaya
Mertis
Maimaituwa: Za a iya sake saita fakiti masu zafi da sake amfani da su sau da yawa, adana kuɗi da rage sharar gida.
Dace: Suna da šaukuwa kuma masu sauƙin amfani a duk lokacin da kuke buƙatar dumi.
M: Ana iya amfani da su azaman masu dumama hannu ko don maganin zafi da aka yi niyya.
Amintacce: Fakitin zafi mai sake amfani da sodium acetate ana ɗauka gabaɗaya lafiya don amfani.Tsarin kunnawa ya haɗa da tafasa fakitin cikin ruwa, wanda ke taimakawa tabbatar da haifuwa mai kyau.
A taƙaice, fakiti masu zafi da za a sake amfani da su tare da sodium acetate suna da tsada-tsari, dacewa, suna da amfani iri-iri, kuma suna da aminci idan aka yi amfani da su daidai.
Amfani
Don kunna fakitin zafi na sodium acetate, yawanci kuna lanƙwasa ko ɗaukar diski na ƙarfe a cikin fakitin.Wannan aikin yana haifar da crystallization na sodium acetate, haifar da fakitin don dumi.Zafin da aka haifar zai iya wucewa na tsawon lokaci mai mahimmanci, yana ba da dumi na sa'o'i da yawa.
Don sake saita fakitin zafi na sodium acetate don sake amfani, zaku iya sanya shi a cikin ruwan zãfi har sai duk lu'ulu'u sun narkar da su gaba ɗaya kuma fakitin ya zama ruwa mai tsabta.Yana da mahimmanci don tabbatar da cewa duk lu'ulu'u sun narke kafin cire fakitin daga ruwa.Da zarar fakitin ya koma yanayin ruwan sa, ana iya barin ta ta yi sanyi kuma a shirye take don sake amfani da ita
Ana amfani da waɗannan fakiti masu zafi a cikin ayyukan waje, a lokacin sanyi, ko don dalilai na warkewa don kwantar da tsokoki da haɗin gwiwa.Har ila yau, ana amfani da su a matsayin masu dumama hannu a lokacin wasanni na hunturu ko abubuwan da suka faru a waje.